[H]oc-[S]inh-[Q]uay
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[H]oc-[S]inh-[Q]uay

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
-‘๑’-Bài Mới Nhất-‘๑’-
Bài gửiNgười gửiThời gian
DAMtv - Kính Vạn Bông - OFFICIAL Admin Sun Oct 07, 2012 9:24 pm
Ảnh tập thể 12A2 toilanguoibanyeu Wed Jun 06, 2012 9:45 pm
Những khoảnh khắc đáng nhớ A2 - Part 1 ringo Tue Apr 03, 2012 11:52 am
djem? danh nao``` ringo Tue Apr 03, 2012 11:50 am
Gởi người vô tâm o0o_Jim_o0o Wed Aug 17, 2011 9:54 am
Hẹn hò với chính mình prisonbreak Sat Jul 16, 2011 10:41 pm
Tuổi teen và mỹ phẩm prisonbreak Wed Jul 13, 2011 10:12 pm
Những khoảnh khắc đáng nhớ A2 - Part 2 Admin Tue Jun 07, 2011 9:07 pm
bang chủ Lizk sàm sỡ chồng người khác normal_xy Tue Jun 07, 2011 8:59 pm
Khi nao` con trai nên chấm dứt 1 mối tình Joker Fri Jun 03, 2011 10:37 am
Giây phút cuối cùng - Part 1 Joker Fri Jun 03, 2011 10:33 am
khai trương box hội ăn chơi Joker Fri Jun 03, 2011 10:31 am
Mong ước kỷ niệm xưa Doremon Joker Fri Jun 03, 2011 10:28 am
ảnh hum liên hoan Joker Fri Jun 03, 2011 10:26 am
con gái ghét con trai khi nào gianggiangonline Fri Feb 25, 2011 9:15 am

™—NµøÇ'—Ma†—™Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Wed Dec 12, 2007 2:15 pm
™—NµøÇ'—Ma†—™ Bgavatar_06
™—NµøÇ'—Ma†—™ Bgavatar_01™—NµøÇ'—Ma†—™ Bgavatar_02_news™—NµøÇ'—Ma†—™ Bgavatar_03
™—NµøÇ'—Ma†—™ Bgavatar_04_newAnonymous™—NµøÇ'—Ma†—™ Bgavatar_06_news
™—NµøÇ'—Ma†—™ Bgavatar_07™—NµøÇ'—Ma†—™ Bgavatar_08_news™—NµøÇ'—Ma†—™ Bgavatar_09
[Thành viên] - Khách v
Khách viếng thăm

™—NµøÇ'—Ma†—™ Vide

Bài gửiTiêu đề: ™—NµøÇ'—Ma†—™

A2 - 2006-2009
--------------------------------------------------
Anh ơi sao ta luôn trách nhau, giận hờn để rồi lại xót xa, thời gian trôi đi trôi đi cuốn anh đi, để đời ta tuy bên nhau nhưng không nhiều ngày vui, anh ơi sao anh không đợi chờ, anh ơi sao anh hoài cách xa. Một nơi xa xôi tương lai nếu gặp lại, tìm trong đôi tay thân thương cố gian dấu vì ai ???

Hôm nay em nghe lại bài hát này một lần nữa, em nhớ lần đầu nghe nó với anh lúc đó em mới bik bài hát này of một nhóm nhạc Hàn Quốc hát Tiếng Việt, cảm nhận ban đầu của em về bài hát này chỉ là nhóm này hát tiếng Việt hay quá, vậy thôi, chẳng nghĩ gì thêm hết ... Nhưng khi em xem lyric thì dường như em thấy câu chuyện của chính mình trong đó! Anh và em hay trách nhau, giận hờn vu vơ rồi xót xa cay đắng, em ko muốn như vậy đâu, nhưng em và anh ko hợp tính. Chúng mình cứ gây nhau hoài, em và anh ở bên nhau chẳng có được những ngày vui, chỉ có giận hờn và nước mắt.! Sao anh ko cùng em đợi chờ đến một ngày nào đó, em và anh bên nhau sẽ vui vẻ, sẽ tươi cười? Em tin chắc rằng ngày đó sẽ ko xa ... Rồi đến một ngày, anh bỏ em, anh rời xa em đến một nơi xa xôi nào đó. Em chẳng biết nói gì hơn, chỉ mong rằng một ngày nào đó ta gặp lại nhau, cảm giác yêu thương, gần gũi, ấm áp từ anh vẫn cứ ùa về với em, nhưng em sợ ngày đó ta gặp nhau, chỉ có 2 chữ "xa lạ" mà thôi ...

Lệ buồn thứ nhất đã vì anh đã vì anh như tình em, vì em mãi mong tình yêu như ngày xưa. Rồi khi em khóc những lần sau vẫn vì anh vẫn vì anh, vì anh em vẫn luôn mong chờ, chờ anh đến như anh ngày xưa ...
Anh ơi nơi đây em vẫn mong, giận hờn để rồi mình cách xa, thời gian trôi đi trôi đi cũng quay về, để mang anh yêu quay trở về, ngày xưa … Lệ buồn thứ nhất đã vì anh đã vì anh như tình em, vì em mãi mong tình yêu như ngày xưa. Rồi khi em khóc những lần sau vẫn vì anh vẫn vì anh, vì anh em vẫn luôn mong chờ, chờ anh đến như anh ngày xưa
Lệ buồn thứ nhất đã vì anh, đã vì anh ... Em khóc cho em, khóc cho anh, khóc cho cuộc tình tan vỡ của chúng ta, lần đầu chúng mình gây nhau, em khóc nhiều lắm, khóc như một đứa bé bị giành mất kẹo, khóc như một cô bé bị đánh oan. Lúc đó anh ngạt nhiên lắm vì từ lúc quen biết nhau đến giờ, anh đã thấy em khóc bao giờ đâu, em òa khóc lên, dường như mọi giận hờn trong anh đã tan biến mất, anh dỗ dành em, anh xin lỗi em ... Hôm đó em lại thấy đây ko phải là "lệ buồn" mà là "lệ vui" khóc nhè để anh năn nỉ ... Nhưng chỉ có một lần như vậy thôi, còn những lần sau, em khóc thầm, anh ko còn yêu em như ngày xưa, nếu như em khóc trước mặt anh, có khi anh cũng chẳng dỗ dành em đâu. Khi anh và em chia tay, những đêm em khóc thầm ướt gối, khóc nhiều lắm, chẳng ai dỗ dành em, chẳng ai ôm em trong vòng tay ấm áp, chẳng có, chẳng có gì hết ... Em đang buồn lắm, em chẳng biết viết gì nữa đây, em đang khóc, mọi người chẳng ai biết em đang buồn thế nào, em nói với mọi người rằng "em vẫn ổn mà" nhưng thật ra em đâu có ổn, em vừa buồn, vừa khóc, vừa nhớ anh ... Em chẳng muốn cuộc tình của mình lại có một kết thúc buồn như vậy đâu nhưng bik làm sao đc anh ra đi để lại mình em , anh đã ra đi chọn người # một mình em nơi này đợi anh chờ anh .........

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

™—NµøÇ'—Ma†—™

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài