[H]oc-[S]inh-[Q]uay
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[H]oc-[S]inh-[Q]uay

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
-‘๑’-Bài Mới Nhất-‘๑’-
Bài gửiNgười gửiThời gian
DAMtv - Kính Vạn Bông - OFFICIAL Admin Sun Oct 07, 2012 9:24 pm
Ảnh tập thể 12A2 toilanguoibanyeu Wed Jun 06, 2012 9:45 pm
Những khoảnh khắc đáng nhớ A2 - Part 1 ringo Tue Apr 03, 2012 11:52 am
djem? danh nao``` ringo Tue Apr 03, 2012 11:50 am
Gởi người vô tâm o0o_Jim_o0o Wed Aug 17, 2011 9:54 am
Hẹn hò với chính mình prisonbreak Sat Jul 16, 2011 10:41 pm
Tuổi teen và mỹ phẩm prisonbreak Wed Jul 13, 2011 10:12 pm
Những khoảnh khắc đáng nhớ A2 - Part 2 Admin Tue Jun 07, 2011 9:07 pm
bang chủ Lizk sàm sỡ chồng người khác normal_xy Tue Jun 07, 2011 8:59 pm
Khi nao` con trai nên chấm dứt 1 mối tình Joker Fri Jun 03, 2011 10:37 am
Giây phút cuối cùng - Part 1 Joker Fri Jun 03, 2011 10:33 am
khai trương box hội ăn chơi Joker Fri Jun 03, 2011 10:31 am
Mong ước kỷ niệm xưa Doremon Joker Fri Jun 03, 2011 10:28 am
ảnh hum liên hoan Joker Fri Jun 03, 2011 10:26 am
con gái ghét con trai khi nào gianggiangonline Fri Feb 25, 2011 9:15 am

4 cách để bạn trở nên thu hútXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tue Oct 28, 2008 3:44 pm
4 cách để bạn trở nên thu hút Bgavatar_06
4 cách để bạn trở nên thu hút Bgavatar_014 cách để bạn trở nên thu hút Bgavatar_02_news4 cách để bạn trở nên thu hút Bgavatar_03
4 cách để bạn trở nên thu hút Bgavatar_04_newloittinhtuoi164 cách để bạn trở nên thu hút Bgavatar_06_news
4 cách để bạn trở nên thu hút Bgavatar_074 cách để bạn trở nên thu hút Bgavatar_08_news4 cách để bạn trở nên thu hút Bgavatar_09
[Thành viên] - loittinhtuoi16

Đội viên

Đội viên
Nam
Sở thích : mọi thư
Thú cưng : 4 cách để bạn trở nên thu hút Lion

4 cách để bạn trở nên thu hút Vide

Bài gửiTiêu đề: 4 cách để bạn trở nên thu hút

A2 - 2006-2009
--------------------------------------------------
4 cách làm bạn trở nên thật thu hút

Teen nhà mình ai mà không muốn mình trở nên thật thu hút nhỉ. Hãy chú ý vài điểm quan trọng sau đây nhé.
1. Ngoại hình

Hầu hết teen hình nhý lo lắng hõi bị quá mức về ngoại hình của mình đấy. Một số còn nghĩ rằng chỉ có xinh õi là xinh thì mới thu hút được người ta. Sai rồi đấy bạn ạ!! Bạn không cần phải xinh kiểu “nghiêng nýớc nghiêng thành” đâu. Cái làm bạn đẹp chính là cách bạn quan tâm đến chính mình. Nếu bạn để ý sẽ thấy có thể chỉ là 1 cô gái bình thýờng thôi nhýng lại làm cho các anh chàng nghiêng ngả đấy.
Bạn có biết tại sao không? Đó là bởi vì cô ấy tự tin vào chính mình, yêu chính con ngýời của cô ấy, đó là vì sao cô ấy thu hút. Tất cả mọi ngýời đều có ưu điểm riêng, một vài ngýời thì có đôi mắt to đẹp, một số thì có mái tóc mýợt mà, số khác thì có 1 làn da trắng hồng.
Thử nghĩ xem, ýu điểm của bạn có thể là bất cứ thứ gì, điều cần thiết ở đây là làm cho ýu điểm của mình thật nổi bật. Đừng để 1 vài suy nghĩ tiêu cực lảng vảng quanh đầu bạn rằng bạn không phải là nữ hoàng sắc đẹp. Nếu bạn tự tin vào chính bản thân mình, bạn chính là ngýời đẹp rồi đấy.
2. Vệ sinh sạch sẽ nhé!

Tắm rửa thật đều đặn này, trông thật týõi tắn này, 1 số bạn có thể dùng chất khử mùi hoặc nýớc súc miệng này…những thứ này rất rất quan trọng đấy nhé!!
3. Hãy trung thực

Bạn hãy hoàn toàn trung thực về chính bản thân mình. Đừng cố gắng để làm 1 ai đó khác. Hãy là chính bạn! Nếu bạn nói dối về 1 điều gì đó hoặc đóng vai 1 người khác không phải là bạn, một lúc nào đó khi mọi người phát hiện ra liệu họ có còn thích bạn nữa không?
4. nụ cười

Khi ngýời khác đang nói chuyện, không được nhảy vào miệng ngýời ta ngồi đâu đấy nhé, bất lịch sự lắm đấy!! Hãy lắng nghe xem họ đang nói gì, phải chắc rằng chuyện đó liên quan tới cả 2 bạn, nếu chỉ luôn miệng nói về 1 ngýời thì chán lắm đấy. Đừng bao giờ nói về bạn quá nhiều, hãy để người khác nói với nhé!! Và nhớ là phải nở thật nhiều nụ cýời với mọi ngýời đấy.

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

4 cách để bạn trở nên thu hút

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài