[H]oc-[S]inh-[Q]uay
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[H]oc-[S]inh-[Q]uay

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
-‘๑’-Bài Mới Nhất-‘๑’-
Bài gửiNgười gửiThời gian
DAMtv - Kính Vạn Bông - OFFICIAL Admin Sun Oct 07, 2012 9:24 pm
Ảnh tập thể 12A2 toilanguoibanyeu Wed Jun 06, 2012 9:45 pm
Những khoảnh khắc đáng nhớ A2 - Part 1 ringo Tue Apr 03, 2012 11:52 am
djem? danh nao``` ringo Tue Apr 03, 2012 11:50 am
Gởi người vô tâm o0o_Jim_o0o Wed Aug 17, 2011 9:54 am
Hẹn hò với chính mình prisonbreak Sat Jul 16, 2011 10:41 pm
Tuổi teen và mỹ phẩm prisonbreak Wed Jul 13, 2011 10:12 pm
Những khoảnh khắc đáng nhớ A2 - Part 2 Admin Tue Jun 07, 2011 9:07 pm
bang chủ Lizk sàm sỡ chồng người khác normal_xy Tue Jun 07, 2011 8:59 pm
Khi nao` con trai nên chấm dứt 1 mối tình Joker Fri Jun 03, 2011 10:37 am
Giây phút cuối cùng - Part 1 Joker Fri Jun 03, 2011 10:33 am
khai trương box hội ăn chơi Joker Fri Jun 03, 2011 10:31 am
Mong ước kỷ niệm xưa Doremon Joker Fri Jun 03, 2011 10:28 am
ảnh hum liên hoan Joker Fri Jun 03, 2011 10:26 am
con gái ghét con trai khi nào gianggiangonline Fri Feb 25, 2011 9:15 am

10 lý do khiến bạn nên... "iu"Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Wed Oct 22, 2008 6:06 pm
10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_06
10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_0110 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_02_news10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_03
10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_04_newAdmin10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_06_news
10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_0710 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_08_news10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_09
[Thành viên] - Admin
Admin
Admin
Nam
Sở thích : Online
phương châm sống : smile every day hehe
Thú cưng : 10 lý do khiến bạn nên... "iu" Kitty3

10 lý do khiến bạn nên... "iu" Vide

Bài gửiTiêu đề: 10 lý do khiến bạn nên... "iu"
http://hocsinhquay.co.cc

A2 - 2006-2009
--------------------------------------------------
Thật ra lý do để bạn nên iu thì có rất nhiều, chứ không chỉ gói gọn trong 10 điều này đâu. Nhưng đây là 10 điều cơ bản dễ nhận thấy biết nhất ấy mờ...
Tình yêu là điều tuyệt diệu nhất mà con người được ban tặng, và vì nó là điều tuyệt diệu nhất nên khi yêu, tâm trạng chúng ta rất đỗi hạnh phúc, bồng bềnh, vui vẻ. Có bao giờ bạn tự hỏi mình, lý do mà bạn nên yêu là gì không?
Có nhiều người không tin vào tình yêu, hoặc vì một lý do nào đó sợ yêu, họ cho rằng những cử chỉ lãng mạn, tâm trạng lúc yêu thật là vớ vẩn và thần Cupid chắc sẽ chẳng bao giờ nhìn thấy được họ đâu. Họ yêu sự tự do của mình, họ ngợi ca cuộc sống độc lập, vui vẻ, họ tự hào khi tự mình nuôi sống chính mình, không phải phụ thuộc vào ai. Nếu bạn đang có một tình yêu đẹp rồi thì có lẽ không cần đọc tiếp bài viết này đâu, vì mười lý do dưới đây dành cho những người luôn né tránh tình yêu.
Bạn cần lý do ư? Mười lý do dưới đây là dành cho bạn. Tất nhiên, lý do vì sao bạn nên yêu không chỉ vẻn vẹn trong con số mười này thôi đâu nhé!
1. Tình yêu khiến bạn luôn mỉm cười
Bạn đã bao giờ nhìn thấy một chàng trai luôn đối phó với mọi trở ngại trong cuộc sống bằng tâm trạng lạc quan, vui vẻ chưa? Vì rõ ràng là anh chàng đó đang yêu đấy. Bạn có biết rằng, nếu bạn giải quyết mọi việc bằng một nụ cười rạng rỡ trên khuôn mặt thì việc gì cũng có thể thành công không? Giờ thì bạn còn muốn xa lánh tình yêu, còn giữ cho mình vẻ mặt cau có nữa hay không đây?
10 lý do khiến bạn nên... "iu" 08101510dieukhienbanneniu2
Tình iu khiến bạn trở nên xinh đẹp hơn.
2. Tình yêu làm bạn đẹp lên
Tớ nói thật đấy. Và tớ không chỉ nói về phương diện sức khỏe không thôi đâu. Khi bạn đang yêu, bạn sẽ quan tâm, chăm sóc bản thân mình nhiều hơn và để ý hơn đến vẻ bề ngoài của mình. Khi bạn có một lý do để buộc mình phải đẹp lên, bạn sẽ đẹp lên đấy!
3. Tình yêu làm bạn yêu bản thân mình hơn
Như tớ đã nói ở trên ấy, khi bạn đang yêu, tình yêu sẽ giúp bạn biết cách yêu quý bản thân mình hơn. Hầu hết chúng mình đều không nhận ra rằng mình có biết bao phẩm chất tốt đẹp và được nhìn thấy chính mình qua con mắt của người yêu mình sẽ là một trải nghiệm tuyệt vời mà mỗi chúng ta đều muốn được thử một lần.
4. Tình yêu khiến bạn giàu có hơn
Đây không phải là ý kiến chủ quan của tớ đâu. Có rất nhiều các nghiên cứu đã chứng minh rằng những người có mối quan hệ lãng mạn, hạnh phúc, lâu dài thường kiếm được nhiều tiền hơn những người còn cô đơn. Vì vậy, nếu bạn không muốn yêu vì lý do xuất phát từ trái tim thì hãy thử yêu vì lý do này xem sao nhé!
5. Tình yêu giúp bạn nhìn thấy những thứ trước đó bạn không để ý
Này, tớ không nói là khi yêu bạn sẽ nhìn thấy một con voi màu hồng, hay một vật thể ngoài Trái đất đâu. Những thứ bạn thấy khi yêu vẫn ở đúng vị trí của nó như trước đây, chỉ là lúc đó bạn thấy rằng nó không đáng để chú ý đến thôi. Khi bạn đã thực sự yêu, bạn sẽ làm mọi thứ thật chậm, chịu khó quan sát cuộc sống, chú ý nhiều chi tiết hơn và thấu hiểu hơn về mọi vật xung quanh.
6. Tình yêu làm bạn tốt hơn
Khi có một người thật tuyệt vời trong cuộc đời mình, luôn làm cho mỗi ngày của bạn trở nên đặc biệt và thú vị. Bạn sẽ muốn được xứng đáng với tình yêu của người ấy, muốn trở thành một người tốt hơn trong mắt người ta. Và cho dù bạn có thay đổi đôi chút thôi thì điều đó cũng quá tuyệt vời rồi, đúng không?
7. Tình yêu khiến bạn chăm lo cho bản thân hơn
Như tớ đã nói ở mục 2 ấy, tình yêu sẽ làm cho bạn đẹp hơn bởi vì nó sẽ mang lại cho bạn một vẻ ngoài khác lạ. Yêu một ai đó là cách tốt nhất để bạn có động lực để trở thành một người khỏe mạnh, cố gắng giảm cân và chăm sóc cho bản thân kỹ hơn.
10 lý do khiến bạn nên... "iu" 08101510dieukhienbanneniu1
Và bạn cũng trở nên vui vẻ, luôn luôn mỉm cười.
8. Tình yêu giúp bạn cống hiến hết mình
Thực tế là bạn sẽ có điều gì đó để cống hiến hết mình, dành được thành công ở bất cứ lĩnh vực nào mà bạn cố gắng để dành được. Việc khiến người mình yêu tự hào về mình là một cảm giác quá sức tuyệt vời và vì thế, bạn càng muốn nỗ lực hơn nữa.
9. Tình yêu khiến bạn trưởng thành hơn
Việc trưởng thành, lớn lên không phải lúc nào cũng là tốt, thực tế là có nhiều người tính cách rất trẻ con nhưng lại khiến mối quan hệ lúc nào cũng lãng mạn, vui vẻ và thú vị. Tuy nhiên, đi kèm với tình yêu là trách nhiệm, bạn cần trưởng thành hơn, thận trọng hơn. Nếu bạn có thể chín chắn trong tình yêu nhưng vẫn giữ được tính hài hước, lãng mạn thì bạn sẽ có một mối quan hệ tuyệt vời đấy!
10. Tình yêu làm bạn sống lâu hơn
Ấy, đừng vội nói tớ ba hoa nhé! Thực ra, điều này là một kiến thức hoàn toàn bình thường thôi, vì những người có mối quan hệ bền vững, dài lâu, sẽ sống lâu hơn những người sống độc thân. Bạn có muốn sống đến sinh nhật lần thứ 100 của mình không? Hãy bắt đầu một mối quan hệ với người mà bạn cho là đặc biệt để cùng người đó tổ chức sinh nhật lần thứ 100 của bạn nhé!

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Wed Oct 22, 2008 9:43 pm
10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_0110 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_02_news10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_03
10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_04_newbabymylove[93]10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_06_news
10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_0710 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_08_news10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_09
[Thành viên] - babymylove[93]

VIP - VIP

VIP - VIP
Nữ
Sở thích : Ăn kẹo vào buổi tối lên sún hít răng nè
phương châm sống : live or life
Thú cưng : 10 lý do khiến bạn nên... "iu" Birdie

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 lý do khiến bạn nên... "iu"

A2 - 2006-2009
thýk nhất kái khoản iu làm xyk hơn và sốg lâu hơn Very Happy Smile Smile

Thu Oct 23, 2008 12:34 pm
10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_04_newngoc_xjt10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_06_news
[Thành viên] - ngoc_xjt

Siêu nhân

Siêu nhân
Nữ
Sở thích : thjnkjng
phương châm sống : Sống để yêu mừ
Thú cưng : 10 lý do khiến bạn nên... "iu" Kitty4
Bang nhom\' : Ăn Chơi Hội

A2 - 2006-2009
Yêu là Chết

Thu Oct 23, 2008 1:05 pm
10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_04_newAnonymous10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_06_news
[Thành viên] - Khách v
Khách viếng thăm

A2 - 2006-2009
thật kinh khủng Ngọc nó định nghĩa yêu là chết
chết là hết
hết là ....
Twisted Evil

Thu Oct 23, 2008 1:34 pm
10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_04_new[lee9x9]10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_06_news
[Thành viên] - [lee9x9]

Thiên thần

Thiên thần
Nữ
Sở thích : onl_hoa_màu đen,màU hỒng_gấU bÔng.......Úi giỜ kÒn nhiềU lém đẾm seO hẾt :)

A2 - 2006-2009
eo "yêu là chết,chết là hết ,hết là....... " ròy sao nứa ? Very Happy

Thu Oct 23, 2008 1:39 pm
10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_04_newAnonymous10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_06_news
[Thành viên] - Khách v
Khách viếng thăm

A2 - 2006-2009
iem chưa điền đc
T____T

Thu Oct 23, 2008 1:59 pm
10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_04_newringo10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_06_news
[Thành viên] - ringo
Admin
Admin
Nữ
Sở thích : online
phương châm sống : sống là cho đâu phải để riêng mình
Thú cưng : 10 lý do khiến bạn nên... "iu" Butterfly

A2 - 2006-2009
theo tớ hok có lí do nào để nên yêu cả .
xjn hết ạhh

Thu Oct 23, 2008 2:01 pm
10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_04_new[lee9x9]10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_06_news
[Thành viên] - [lee9x9]

Thiên thần

Thiên thần
Nữ
Sở thích : onl_hoa_màu đen,màU hỒng_gấU bÔng.......Úi giỜ kÒn nhiềU lém đẾm seO hẾt :)

A2 - 2006-2009
https://2img.net/h/i421.photobucket.com/albums/pp296/cuachung/ava_04.png ">theo tớ hok có lí do nào để nên yêu cả .
xjn hết ạhh
https://2img.net/h/i421.photobucket.com/albums/pp296/cuachung/ava_06.png ">
10 lý do khiến bạn nên... "iu" Ava_07
phát biểu duyệt Very Happy

Thu Oct 23, 2008 2:12 pm
10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_04_newo0o_Jim_o0o10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_06_news
[Thành viên] - o0o_Jim_o0o
+ Bựa Bang +
+ Bựa Bang +
Nam
Sở thích : game
phương châm sống : sống vô tư chết từ từ ===>> sống thoải mái đi ( Đời được mấy tí )
Thú cưng : 10 lý do khiến bạn nên... "iu" Cow
Bang nhom\' : Bựa Vip

A2 - 2006-2009
tình yêu = ???????????

10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_04_new10 lý do khiến bạn nên... "iu" Bgavatar_06_news
[Thành viên] - Sponsored content

A2 - 2006-2009

10 lý do khiến bạn nên... "iu"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài