[H]oc-[S]inh-[Q]uay
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[H]oc-[S]inh-[Q]uay

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
-‘๑’-Bài Mới Nhất-‘๑’-
Bài gửiNgười gửiThời gian
DAMtv - Kính Vạn Bông - OFFICIAL Admin Sun Oct 07, 2012 9:24 pm
Ảnh tập thể 12A2 toilanguoibanyeu Wed Jun 06, 2012 9:45 pm
Những khoảnh khắc đáng nhớ A2 - Part 1 ringo Tue Apr 03, 2012 11:52 am
djem? danh nao``` ringo Tue Apr 03, 2012 11:50 am
Gởi người vô tâm o0o_Jim_o0o Wed Aug 17, 2011 9:54 am
Hẹn hò với chính mình prisonbreak Sat Jul 16, 2011 10:41 pm
Tuổi teen và mỹ phẩm prisonbreak Wed Jul 13, 2011 10:12 pm
Những khoảnh khắc đáng nhớ A2 - Part 2 Admin Tue Jun 07, 2011 9:07 pm
bang chủ Lizk sàm sỡ chồng người khác normal_xy Tue Jun 07, 2011 8:59 pm
Khi nao` con trai nên chấm dứt 1 mối tình Joker Fri Jun 03, 2011 10:37 am
Giây phút cuối cùng - Part 1 Joker Fri Jun 03, 2011 10:33 am
khai trương box hội ăn chơi Joker Fri Jun 03, 2011 10:31 am
Mong ước kỷ niệm xưa Doremon Joker Fri Jun 03, 2011 10:28 am
ảnh hum liên hoan Joker Fri Jun 03, 2011 10:26 am
con gái ghét con trai khi nào gianggiangonline Fri Feb 25, 2011 9:15 am

Bỗng nhiên nước mắt rơiXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Wed Dec 12, 2007 2:25 pm
Bỗng nhiên nước mắt rơi Bgavatar_06
Bỗng nhiên nước mắt rơi Bgavatar_01Bỗng nhiên nước mắt rơi Bgavatar_02_newsBỗng nhiên nước mắt rơi Bgavatar_03
Bỗng nhiên nước mắt rơi Bgavatar_04_newAnonymousBỗng nhiên nước mắt rơi Bgavatar_06_news
Bỗng nhiên nước mắt rơi Bgavatar_07Bỗng nhiên nước mắt rơi Bgavatar_08_newsBỗng nhiên nước mắt rơi Bgavatar_09
[Thành viên] - Khách v
Khách viếng thăm

Bỗng nhiên nước mắt rơi Vide

Bài gửiTiêu đề: Bỗng nhiên nước mắt rơi

A2 - 2006-2009
--------------------------------------------------
Đâu cần phải nói ra

Khi anh hỏi em có cho anh cơ hội trở thành một phần cuộc sống của em không, em chẳng trả lời, nhưng để tay em nguyên trong tay anh. Đâu cần phải nói ra, anh đã có câu trả lời rồi đó.

Khi anh đưa cho em tấm hình của anh để em vẫn thấy có anh ở bên lúc xa nhau, em lắc đầu chẳng nhận, nhưng sau đó em lại để anh cất hình vào túi em. Đâu cần phải nói ra, em đã hứa sẽ chỉ nghĩ đến anh kể cả lúc không ở bên anh rồi đó.

Khi anh ép em phải nói rõ tình cảm dành cho anh, em bảo em không quen nói những lời như thế, nhưng sau đó em lại nói em nghĩ thế rồi. Đâu cần phải nói ra, bấy lâu nay anh đã là mối quan tâm lớn nhất của em rồi đó.

Khi anh muốn đến nhà em vào một dịp đặc biệt, em nhất định không đồng ý, nhưng khi anh đến em đã mừng rỡ ra tận cổng đón anh. Đâu cần phải nói ra, anh đã đánh dấu lên cánh cổng nhà em đây là nơi đã có người vào rồi đó.

Khi anh muốn làm một việc gì đó cho em, em bảo chẳng cần đâu, em tự làm được, nhưng có lần em lại bảo sao anh không tự động quan tâm xem em sống thế nào, sao mà cứ làm gì cũng phải hỏi trước. Đâu cần phải nói ra, em đã là của anh rồi đó.

Khi bỗng nhiên em giận, anh hỏi anh đã làm gì sai thế nhỉ, em chẳng nói. Đâu cần phải nói ra, anh là của em thì em thích giận lúc nào thì giận thôi, nhìn cái mặt anh là thấy giận rồi đó.

Khi anh vô tình bắt gặp những tin nhắn lạ, anh hỏi em thì em lắc đầu chẳng nói, gặng hỏi thì em bảo những cái đó chẳng có ý nghĩa gì. Đâu cần phải nói ra, xuất hiện những điều em không thể chia sẻ với anh rồi đó.

Khi anh vô tình biết em đi chơi, hẹn hò với người khác, anh hỏi em thì em trả lời lấp lửng. Đâu cần phải nói ra, đã có những chuyện của em nhưng không phải là của anh rồi đó.

Sau tất cả những gì kể ở trên, khi anh nói nếu anh ra khỏi cửa và không bao giờ quay lại nữa, em có giữ anh lại không, em không nói và cũng không giữ anh nữa. Đâu cần phải nói ra, sự im lặng của em đã là câu trả lời cho anh rồi đó.

Lâu rồi ko đọc bài trên dân trí!Hôm nay ngồi đọc lại ,vừa đọc bài này vừa khóc!Chẳng hiểu sao mình lại như thế !Có lẽ rằng mình cảm thấy nó có phần nào đó khiến mình phải suy ngẫm !Mình luôn tự hỏi :"tại sao tình yêu ko thể là mãi mãi?Tại sao tình cảm đến rồi lại đi?Tại sao đang yêu nhau say đắm tưởng chừng như ko gì có thể chia rẽ được thì bất ngờ lại phải tạm biệt người yêu?Tại sao ko thể nào quên được người đó!Tại sao nỗi nhớ chỉ tìm về riêng một người ?

Người ta vẫn nói,thời gian có thể xoá nhoà đi tất cả!Có lẽ rằng tôi đang chờ đợi điều đó!

Mối tình đầu ngắn ngủi của tôi đã đi qua!Nửa năm rồi,vẫn là ánh mắt đó,vẫn nụ cười đó,vẫn những rung động đầu tiên đó,cứ luôn tìm về bên tôi!Tôi lặng lẽ để những giọt nước mắt rơi trong căn phòng bé nhỏ này!Rồi tự nhiên tôi chợt nhận ra rằng nơi đây đầy ắp kỉ niệm về anh!

Anh ơi! em lại gọi dẫu biết rằng quá khứ ko thể nào quay trở lại!Và anh mãi mãi ko bao h quay trở lại bên em!em nhớ anh nhiều lắm!!!

Trước đây,em luôn cố gắng đi tìm cho mình cái lý do thực sự của sự tan vỡ này!Anh nói rằng chúng ta ko hợp!Em ko thể mãi ở bên anh!Trước sau gì cũng sẽ chia tay!Vậy thì hãy kết thúc ngay từ bây h để cả hai ko phải chịu nhiều đau khổ!Anh nói anh ko yêu em nhiều như em yêu anh!Anh ko muốn làm em phải buồn vì anh thêm nữa!

Em thật vô tâm,em ko biết được rằng chính em lại là vật cản trên con đường anh đang đi!Em đã ko hiểu được anh đang nghĩ gì,muốn gì,em thật ngốc!Có lẽ h đây bên người đó anh tìm được cái hạnh phúc thực sự của anh!

Anh ah!Khi em nhận ra rằng anh đang xoá đi toàn bộ quá khứ về em và em đã hỏi. Anh nói rằng anh ko muốn một người biết về nó!Anh ko muốn một người phải buồn!

Em hiểu,em biết rằng anh đang yêu người đó rất thật lòng!Em chấp nhận để mình mãi là một quá khứ xa xôi!Em muốn anh được hạnh phúc .

EM YÊU ANH RẤT RẤT NHIỀU !

Điều đó có lẽ đâu cần phải nói ra để em buồn thêm nữa!!!

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Bỗng nhiên nước mắt rơi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài